
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA IRINGA

(Barua zote zielekezwe Kwa Mkurugenzi wa Halmashauri)

Ofisi ya Mkurugenzi Manispaa,

s.L.P 162,

IRINGA.

TANGAZO LA KAZI
Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Iringa amepokea kibali cha Ajira Mbadala

chenye Kumb Na. FA.170/363i01"A'?1 cha tarehe 10 Februari, 2021. lli kuziba nafasi

hizo Mkurugenzi anawatangazia Watanzania wote wenye sifa na umri wa miaka 18 hadi

45 kuomba nafasi hizo.

1) KATIBU MAHSUST III - NGAZI YA MSHAHARA TGS B (NAFASI 1)
Majukumu ya kazi
i. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

ii. Kusaidia kupokea wageni na kuwasilisha shida zao na kuwaelekeza sehemu

wanapoweza kushughulikiwa.

iii. Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za

vikao, safari za Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa

katika ofisi anayofanyia kazi na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati unaohitajika.

iv. Kusaidia kr.rtafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka na kitu chochote

kinachohitajika katika shughuli za kazi hapo ofisini.

v. Kusaidia kuflkisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kuwaarifu kuhusu taarifa

zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi hao.

vi. Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika sehemu alipo

na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

vii. Kutekeleza kazi zozole atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake wa kazi.
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2) MTENDAJI WA MTAA III - NGAZI YA MSHAHARA TGS B (NAFASI 1)
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Sifa za Waombaji

Waombaji wawe wamehitimu kidato cha nne (IV) au sita (VI). Waliohitimu mafunzo ya

Astashahada katika moja ya fani zifuatazo; Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Usimamizi

wa Fedha, Maendeleo ya lamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa

Hombolo, Dodoma au Chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali.

MASHARTI KWA UJUMLA

Katibu wa Kamati ya Mtaa.

Mtendaji Mkuu wa Mtaa.

Mratibu wa utekelezaji wa Sera na Sheria zinazotekelezwa na Halmashauri katika

Mtaa.

Mshauri wa Kamati ya Mtaa kuhusu mipango ya maendeleo katika Mtaa.

Msimamizi wa utekelezaji wa Sheria ndogo pamoja na Sheria nyingine

zinazotumika katika Mtaa.

Mshauri wa kamati ya Mtaa kuhusu masuala ya ulinzi na usalama.

Msimamizi wa utekelezaji wa mikakati mbalimbali inayohusu uondoaji wa njaa na

umaskini katika Mtaa.

Kusimamia ukusanyaji wa mapato ya Halmashauri na kutunza kumbukumbu za

walipa kodi wote.
Kuandaa na kutunza rejesta ya wakazi wote wa Mtaa.

Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

Mwombaji lazima awe raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi katika Idara

yoyote atakayopangiwa.

Mwombaji awe na umri usiopungua miaka 18 na usiozidi miaka 45.

Mwombaji aambatishe maelezo yake binafsi (CV).
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Sifa za Waombaji
Waombaji wawe wamehitimu kidato cha nne au cha sita, waliohudhuria mafunzo ya

Uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya tatu. Wawe wamefaulu somo la Hatimkato ya

Kiswahili na Kiingereza maneno 80 kwa dakika moja na wawe wamepata mafunzo ya

'Kompyuta'kutoka Chuo chochote kiriachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika

Programu za Windows, Microsoft Office, Internet, E-mail na Publisher.



Maombi hayo yatumwe kwa anwani ifuatayo;-

MKURUGENZI WA MANISPAA,

HALMASHAURI YA MANISPAA YA IRINGA,

s.L.P. 162,

IRINGA.

HAMID A, NJOVU
MKURUGENZI WA HALMASH

MANISPAA YA IRINGA
URI

MK U R(I'iENZI WA I.IANIS PAA
HAL |'rAS HALI R I YA MANISPAA

!RINGA
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iv. Mwombaji aambatishe nakala ya vyeti vya Taaluma, vyeti vya Kidato cha IV, Cheti

cha Kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi karibuni na ziandikwe majina kwa

nyuma, nakala hizo zithibitishwe na Hakimu au Wakili.

v. Mwisho wa kupokea barua za <naombi ni tarehe tarehe 10 March, 2021 Saa

9:30 Alasiri.


