THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

PRESIDENT OFFICE
REGIONAL ADMINISTRATIVE AND LOCAL GOVERNMENT AUTHORITY

IRINGA MUNICIPAL COUNCIL

(All letters should be address to Municipal Council Director)

& Tell: No. 026 -2702647 Municipal Director Office,
Fax: No. 026 — 2702203 P.O.Box 162
Email:md@iringamc.go.tz IRINGA.

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA FEDHA YA
MPANGO WA MAENDELEO WA TAIFA WA MAPAMBANO
DHIDI YA UVIKO 19

"Januari 03, 2022”



A. MIRADI YA UVIKO 2021
1 SHULE YA SEKONDARI YA WASICHANA IRINGA
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Picha Na.01: Ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Sekondari ya wasichana Iringa



2 SHULE YA SEKONDARI YA MLAMKE
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Picha Na. 02: Ujenzi wa darasa 1 shule ya sekondari Mlamke



3 SHULE YA SEKONDARI MAWELEWELE

Picha Na. 03: Ujenzi wa madarasa 3 na Ofisi 1 Shule ya Sekondari Mawelewele
4



4 SHULE YA SEKONDARI YA MIVINJENI/IDUNDA




5 SHULE YA SEKONDARI TAGAMENDA

Picha Na. 08: Ujenzi wa madarasa 2 Shule ya Sekbndari Tagamenda 7



6 SHULE YA SEKONDARI LUGALO




7 SHULE YA SEKONDARI MIYOMBONI




8 SHULE YA SEKONDARI KIGUNGAWE

Picha Na.14: Ujenzi wa Madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Sekondari Kigungawe



9 SHULE YA SEKONDARI KWAKILOSA
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10 SHULE YA SEKONDARI MKWAWA

Picha Na.09: Ujenzi wa Darasa 1 shuI ya sekondari Mkwawa
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11 SHULE YA SEKONDARI MLANDEGE

%

@

Picha Na.5: Ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 Shule ya Sekondari Mlandege
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12 SHULE YA SEKONDARI IPOGORO

Picha Na. 10: Ujenzi wa Madarasa 3 na Ofisi 1 shule ya sekondari Ipogoro
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13 SHULE YA SEKONDARI NDULI
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Picha Na.11: Ujenzi wa Madarasa 2 na Ofisi 1 Sekondari ya Ndﬁli
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14 SHULE YA SEKONDARI KLERUU
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Picha Na. 13: Ujenzi wa madarasa 3 na Ofisi 1 Shule ya Sek

ondari Kleruu
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Picha Na. 15: Ujenzi a maarasa

shule ya skondari Kihesa
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16 SHULE YA SEKONDARI MTWIVILA

Picha Na. 16: Ujenzi wa madarasa 2 na Ofisi 1 huIe ya Sekondari Mtwvila
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17 SHULE YA SEKONDARI UMOJA/MTWIVILA"A"
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Picha Na. 17: Ujenzi wa madarasa 4 na Ofisi 1 Shule ya Sekondari Umoja/Mtwivila”
18



