JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA IRINGA

(Barua zote zielekezwe kwa Mkurugenzi wa Manispaa)

Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa
S.L.P 162,
IRINGA.

Simu Na. 026-2702647
Fax Na. 026-2702202

TANGAZO LA NAFASI ZA VYUMBA VYA BIASHARA KATIKA STENDI YA
IGUMBILO.

Mkurugenzi wa manispaa ya Iringa anapenda kuwatangazia wananchi wote
wanaohitaji vyumba vya biashara katika jengo la abiria lililopo katika stendi ya
Igumbilo kuwasilisha maombi kwa utaratibu ufuatao:

1. Waombaji wenye nia na uwezo wa kupangisha vyumba wanaweza kupata
ufafanuzi zaidi kwa kusoma kabrasha lenye fomu ya maombi pamoja na
rasimu ya mkataba katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa Iringa kuanzia
saa 3.00 asubuhi hadi 9.30 jioni siku ya Jumatatu hadi Ijumaa isipokuwa
kwa siku za sikukuu. Fomu za maombi zitaanza kutolewa tarehe 15/03/2022

2. Stendi ya kisasa ya Igumbilo inakusudiwa kutoa huduma za aina mbalimbali
kwa wateja wake hivyo mwombaji atatakiwa kuleta maombi ya chumba cha
biashara na kuainisha aina ya biashara katika chumba anachoomba katika
fomu ya maombi.

3. Kodi ya pango italipwa kwa mujibu na utaratibu utakaotolewa na
Halmashauri ya Manispaa kwa wale wote watakaofanikiwa kupata vyumba
vya biashara katika Stendi ya Igumbilo kwa mchanganuo ulioanishwa katika
fomu ya maombi.

4. Gharama za bili za matumizi ya umeme na maji litakuwa ni jukumu la

mpangaji atakayefanikiwa kupata cumba cha biashara.



. Mwombaji atakayepata chumba cha biashara na kuingia mkataba na
Halmashauri atatakiwa kulipa kodi ya pango kwa mkupuo wa mwaka au
miezi sita. Aidha ambae hatafanya biashara katika fremu yake kwa muda
unaozidi miezi mitatu bila sababu ya msingi atanyang’anywa na kupewa mtu

mwingine.

. Idadi ya vyumba vya biashara ni vichache hivyo hakuna mwombaji
atakayetakiwa kuomba chumba zaidi ya kimoja ili kutoa fursa sawa kwa
waombaji wengine. Aidha mwombaji atakayefanikiwa kupata fremu na
kuingia Mkataba na Halmashauri hataruhusiwa kumpangisha mtu

mwingine.

. Mwombaji anasisitizwa sana kutembelea eneo la Stendi na kukagua kabla
hajaainisha katika maombi yake aina na namba ya chumba anachoomba.
Idadi ya vyumba ni vichache hivyo kufanikiwa au kutofanikiwa kwa maombi

ya mwombaji kutategemea kuwahi kuchukua form na kulipia kwa wakati.

. Maombi yote yafungwe katika bahasha na kuandikwa “MAOMBI YA
UPANGAJI WA CHUMBA CHA BIASHARA NA .......... " na yatumwe kwa
Mkurugenzi wa Manispaa, SLP 162 IRINGA. Mwisho wa kupokea
maombi ni tarehe 22/03/2022 Saa 4.00 Asubuhi

Limetolewa na:-
MKURUGENZI WA MANISPAA IRINGA

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA IRINGA
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Ofisi ya Mkurugenzi wa Manispaa
S.L.P 162,
IRINGA.

Simu Na. 026-2702647
Fax Na. 026-2702202

FOMU YA MAOMBI YA VYUMBA VYA BIASHARA/VIZIMBA/IMGAHAWA KATIKA STENDI YA

IGUMBILO
1. Majina ya MWOmDbaji.......ouuinititi it
2. Anwani ya Posta ya MWOMDaji..........coooiiiiinii e
3. Namba ya Simu ya MWOMDAJi......c.ovtiiiitit it eeieaeaans
4, Mtaa....ccoiooeereieeieieeieieeee e Kijiji........... Kata.............o... Wilaya...............
5. Aina ya kibanda Mwombaji anachoomba
6. Namba ya Stakabadhi ya malipo

7.  Mwombaji aambatanishe ushahidi wa chanzo cha mapato kwa ajili ya biashara kama vile kuwa na
mshahara, biashara na kilimo au kuwa na uhakika wa kupata fedha toka taasisi za fedha au watu

DINATST. ..t

8. Aina ya biashara tarajiwa ya
A 0707111 T § P U

9. Kwa Mwombaji atakayepewa chumba atatakiwa kulipa kodi ya pango ya Tshs................. kwa

mwezi, kwa muda wa miezi sita au mwaka mzima

10, o Nathibitisha kuwa nitatimiza masharti yote ya upangaji kama
yaliyovyoainishwa kwenye kielelezo cha mkataba kilichoambatishwa iwapo nitafanikiwa kupata
nafasi ya kufanya biashara.



