
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALAZAMIKOANASERIKALIZAMI TAA 
HALMASHAUR1 YA MANISPAA YA 1RINGA 

Barz a  note xíełe£enwe łmva M£uruyenxł vga /fa/maøùaørț 

Simu Na. 026 - 2702647 Ofisi ya Mkurugenzí wa Manispaa, 

Email:md@iringamc.go.D 

 
 

Kumb. Na. IMC/.20/5/134 

S.L.P. 162, 

IRINGA. 

 
15. O1.2ß24 

 

TANGAZO 

MKURUGENZI WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA 
IRINGA ANAWATANGAZIA WANANCHI, TAASISI 
MBALIMBALI NA WAFANYABIASHARA KUWA, 
HALMASHAURI INA MPANGO WA KUINGIA UBIA KATIKA 
UJENZI WA JENGO LA KITEGA UCHUMI LA TEMBO BAR 
KARIBU NA STENDI KUU YA ZAMAŃI YA MABASI, 
AMBALO LITAKUWA NA VYUMBA 100. 

 

WAOMBAJI WANATAKIWA KUCHUKUA FOMU KWA 
GHARAMA YA TSH.50,000/= AMBAYO 
HAITARUDISHWA, UTARATIBU WA UCHUKUAJI WA 
FOMU NI KUANZIA TAREHE 05/02/2024 SIKU YA 
JUMATATU SAA 2:00 ASUBUHI HADI 23/02/2024 SIKU 
YA IJUMAA SAA 9:30 ALASIRI. 

 
FOMU YA MAOMBI KWA AJILI YA KUCHANGIA UJENZI 
HUO INAPATIKANA OFISI YA MAPATO YA MANISPAA 
DIRISHA NA. 2 PIA  KATIKA TOVUTI YA MANISPAA 
www.iringamc.qo.tz MALIPO HAYO YATALIPWA KWA 
KUTUMIA HATI YA MALIPO (CONTROL NUMBER@. 

 
AIDHA BAADA YA KUJAZA FOMU HIYO INATAKIWA 
KUREJESHWA IKIWA IMEAMBATANISHWA NA RISITI 
YA MALIPO YA HALMASHAURI YA KUKIRI MAPOKEZI YA 
FEDHA HIZO. 

mailto:md@iringamc.go.D
http://www.iringamc.qo.tz/


WANANCHI WATAKAOKIDHI VIGEZO WATAJULISHWA 
NA MKURUGENZI KWA BARUA MARA TU BAADA YA 
ZOEZI KUKAMILIKA, NA WATATAKIWA KUCHANGIA 
GHARAMA ZA UJENZI KAMA IFUATAVYO:- 

MILANGO YA NJE ITACHANGIWA KWA 
TSHS.15,000,OOO/= NA MILANGO YA NDANI YENYEWE 
ITACHANGIWA KWA TSHS.10,000,OOO/= 

KWA MAWAASILIANO ZAIDI PIGA SIMU  

NAMBA:-  

 

0784 802181 ELIAS MVULA [Mchumi wa Manispaa ya 
Iringa) 

0718 139094 - ENG. RAJAB W. MSANGI (Mhandisi wa 

Manispaa ya Iringa) 
 

 

LIMETOLEWA NA 
MKURUGENZI WA MANISPAA 

IRINGA 
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