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TANGANZO 

MUHTASARI WA MPANGO NA BAJETI YA MAENDELEO KWA MWAKA 2017/18 

Halmashauri ya Manispaa ya Iringa katika mwaka wa fedha 2017/18 imeidhinishiwa kiasi cha TZS 13,013,112,177 kwa ajili ya 

utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika sekta mbalimbali. Muhtasari wa fedha zilizoidhinishwa ni kama ifuatavyo; 

NA JINA LA MRADI/PROGRAM CHANZO CHA FEDHA KIASI 

1. Mpango wa uendelezaji wa miji (ULGSP) UPG 4,975,531,777 

2. Mradi wa kusaidia Mamlaka za Serikali za Mitaa (LGSP) LGDG 1,041,933,990 

3. Miradi ya kuchochea Maendeleo ya Jimbo CDCF 36,372,000 

4. Miradi ya usaidizi kupitia mapato ya ndani MAPATO YA NDANI 2,508,496,210 

5. Mradi ya Usambazaji maji vijijini (RWSSP) BENKI YA DUNIA 1,876,606,000 

6. Mpango wa kusaidia sekta ya Barabara (RSSP) MFUKO WA BARABARA 1,322,397,400 

7. Mradi wa kusaidia ulinzi na usalama wa mtoto UNICEF 258,821,400 

8. Mradi wa kunusuru kaya maskini (PSSN) TASAF 871,344,000 

9. Mpango wa maendeleo kwa sekta ya Kilimo (ASDP) SERIKALI KUU 53,969,400 

10. Mradi wa usafi za mazingira (WASH) BENKI YA DUNIA 44,000,000 

11. Mradi wa kudhibiti magonjwa ya UKIMWI na Kifua Kikuu GLOBAL FUND 23,640,000 

 JUMLA KUU  13,013,112,177 
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MIRADI YA MAENDELEO ILIYOIDHINISHWA KWA AJILI YA UTEKELEZAJI KWA MWAKA 2017/2018 
 
1. IDARA YA UTAWALA 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Kusaidia ununuzi wa Jenereta la Halmashauri IMC MAPATO YA 
NDANI 

50,000,000 

2. Kusaidia ujenzi wa ofisi ya kata Mshindo MSHINDO  5,000,000 
3. Kusaidia ujenzi wa ofisi ya kata Kitanzini KITANZINI  5,000,000 
4. Kusaidia ujenzi wa ofisi ya kata Mkwawa MKWAWA  5,000,000 
 JUMLA MAPATO YA NDANI   65,000,000 
     

1. Ununuzi wa Pikipiki 5 kwa ajili ya Watendaji wa kata IMC BENKI YA 
DUNIA 

42,500,056 

2. Kusaidia kuiwisha Mkataba wa Huduma kwa Mteja IMC  19,960,301 
3. Kusaidia  vitendea kazi kwa ajili ya ofisi za Kata 19 na Mitaa 192 IMC  10,550,000 
4. Kusaidia vitendea kazi kwa ajili ya Idara ya Maendeleo ya Jamii IMC  8,000,000 
5. Kusaidia vitendea kazi kwa ajili ya Idara ya Utumishi IMC  16,000,000 
6. Ununuzi wa mashine 20 za kukusanyia mapato (POS) IMC  18,000,000 
7. Kusaidia ufungaji na utoaji ushauri kwa mfumo wa kukusanyia 

taarifa (GIS) 
IMC  73,743,483 

8. Kutoa mafunzo kwa Wachumi 5 juu ya uandaaji wa maandiko na 
menejimenti ya miradi 

IMC  15,035,000 

9. Kufanya mikutano ya uhamasishaji juu ya usimamizi wa taka 
ngumu na maji machafu kwa wajumbe 80 wa WDC katika kata 5 

IMC  13,127,649 

10. Kufanya mikutano ya uhamasishaji juu ya usimamizi wa mazingira 
kwa wajumbe 36 wa WEMC katika kata 6 

IMC  11,960,000 

 JUMLA BENKI YA DUNIA   228,876,489 
     

1. Kutoa mafunzo kazini kwa waajiriwa wapya juu ya Sheria na 
Kanuni za Utumishi wa Umma 

IMC CBG 4,500,000 

2. Kutoa mafunzo kwa Watakwimu 3 na Wachumi 2 juu ya usimamizi 
wa Kanzidata 

IMC  4,750,000 

3. Kusaidia Maafisa Utumishi kufanya Mtihani wa Kitaalumu IMC  3,760,000 
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4. Kutoa mafunzo kwa Maafisa Utumishi 4 juu ya masuala ya Itifaki  IMC  8,726,600 
5. Kutoa mafunzo juu ya utunzaji wa kumbukumbu na uandishi wa 

dondoo za vikao kwa Watendaji wa Kata 18 na Watendaji wa Mitaa 
192 

IMC  8,210,000 

6. Kutoa mafunzo ya siku 3 kwa Whe. Madiwani juu ya usimamizi wa 
miradi 

IMC  5,790,000 

7. Kutoa mafunzo ya siku 4 kwa Maafisa Maendeleo ya Jamii juu ya 
Menejimenti na Upangaji wa Miradi 

IMC  12,127,360 

8. Kutoa mafunzo kwa WEO 18, MEO 192 na Whe. Madiwani 24 juu 
ya O&OD iliyoboreshwa 

IMC  32,148,060 

9. Kusaidia WEO 18 na MEO 192 kuainisha Jitihada za Jamii IMC  12,162,040 
10. Kusaidia ununuzi wa samani za ofisi kwa ajili ya kata 10 IMC  12,019,340 

 JUMLA CBG   104,193,400 
     

1. Kusaidia ujenzi wa ofisi ya kata Isakalilo ISAKALILO CDG 25,301,889 
2. Kusaidia ujenzi wa ofisi ya kata Mshindo MSHINDO  5,210,186 

3. Kusaidia ujenzi wa ofisi ya kata Kitanzini KITANZINI  9,960,488 

 JUMLA CDG   40,472,563 

 JUMLA UTAWALA   438,542,462 
 
 
2. MIPANGO, TAKWIMU NA UFUATILIAJI 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Kusaidia uchangiaji wa Bodi ya Mikopo ya Serikali za Mitaa IMC MAPATO YA 
NDANI 

34,838,800 

2. Kusaidia ulipaji wa madeni kwa LGLB IMC  239,541,350 
3. Kutoa ruzuku itokanayo na mapato ya ndani kwa ngazi ya chini ya 

Serikali za Mitaa  
IMC  150,000,000 

4. Kusaidia uchangiaji wa shughuli za maendeleo IMC  286,094,360 
5. Kusaidia utekelezaji wa miradi ya kimkakati katika Manispaa IMC  50,000,000 
 JUMLA MAPATO YA NDANI   760,474,510 
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1. Kusaidia miradi ya kuchochea Mfuko wa Maendeleo ya Jimbo IMC MFUKO WA 
JIMBO 

36,372,000 

 JUMLA MFUKO WA JIMBO   36,372,000 
     

1. Kusaidia ufuatiliaji na usimamizi wa miradi ya maendeleo katika 
kata 18 

IMC MEG 32,186,700 

2. Kusaidia uandaaji wa taarifa za utekelezaji wa miradi ya 
maendeleo 

IMC  10,410,000 

3. Kusaidia zoezi la upimaji wa mwaka kwa mfumo wa LGDG  IMC  9,500,000 
4. Kusaidia zoezi la uainishaji wa Jitihada za Jamii kwa njia ya O&OD IMC  22,506,700 
5. Kusaidia wawezeshaji ngazi ya kata katika uwezeshaji wa jamii IMC  18,900,000 
6. Kuwezesha mikutano, utembeleaji wa miradi na utoaji wa ushauri 

katika kata 18 
IMC  10,690,000 

 JUMLA MEG   104,193,400 
     

1. Kufanya ufuatiliaji wa shughuli zinazotekelezwa kwa usaidizi wa 
UNICEF 

IMC UNICEF 13,660,000 

2. Kufanya mkutano wa tathmini wa mwaka kwa watumishi 10 kutoka 
idara zinazotekeleza shughuli zinazopata usaidizi wa UNICEF 

IMC  1,340,000 

 JUMLA UNICEF   15,000,000 
 JUMLA MIPANGO, TAKWIMU NA UFUATILIAJI   916,039,910 

 
3. ELIMU MSINGI 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Kusaidia ukamilishaji wa Nyumba 3  za Walimu katika shule za 
msingi Igumbilo, Ukombozi na Mlangali 

IGUMBILO 
MSHINDO 

MLANDEGE 

MAPATO YA 
NDANI 

49,925,000 

2. Kusaidia ujenzi wa madarasa 4 katika shule za msingi Mkoga, 
Mawelewele, Kigonzile na Azimio 

KWAKILOSA 
NDULI 

MKIMBIZI 

 80,000,000 

3. Kusaidia ujenzi wa madarasa 3 katika shule za msingi Kigonzile, 
Mawelewele na Mkoga 

KWAKILOSA 
NDULI 

ISAKALILO 

 15,000,000 

4. Kusaidia ujenzi wa madarasa 2 katika shule za msingi Igumbilo na IGUMBILO  20,000,000 
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Ndiuka 
5. Ununuzi wa madawati 500 IMC  30,000,000 
6. Kusaidia ukarabati wa viwanja wa mpira katika shule za msingi Njia 

panda, Kitwiru, Mtwivila, Hoho na Nyumbatatu 
MTWIVILA  2,020,000 

7. Kusaidia ukamilishaji wa matundu ya vyoo katika shule ya msingi 
Nyumbatatu 

ILALA  5,000,000 

 JUMLA MAPATO YA NDANI   201,945,000 
     

1. Kusaidia ukarabati wa vyoo katika shule za msingi Mlandege, 
Mlangali na Muungano 

MLANDEGE 
KWAKILOSA 

BENKI YA 
DUNIA 

24,000,000 

 JUMLA BENKI YA DUNIA   24,000,000 
     

1. Kusaidia ukamilishaji wa madarasa 4 katika shule ya msingi Mnazi 
mmoja 

KITWIRU CDG 11,561,282 

2. Kusaidia ujenzi wa darasa 1 katika shule ya msingi Ndiuka IGUMBILO  11,502,615 
3. Kusaidia ujenzi wa darasa 1 katika shule ya msingi Mawelewele KWAKILOSA  10,000,000 
4. Kusaidia ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu katika shule ya 

msingi Mlangali 
KWAKILOSA  20,780,721 

5. Kusaidia ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu katika shule ya 
msingi Igumbilo 

IGUMBILO  7,000,000 

 JUMLA CDG   60,844,618 
     

1. Kuwezesha uhamasishaji kwa walimu 50, walimu wakuu 5 na 
waratibu wa kata 16 juu ya kuhimiza elimu kwa walemavu 

IMC UNICEF 24,960,000 

 JUMLA UNICEF   24,960,000 
 JUMLA ELIMU MSINGI   311,749,618 
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4. ELIMU SEKONDARI 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Kusaidia ukarabati wa mfumo wa utoaji maji katika shule ya 
sekondari Lugalo 

GANGILONGA MAPATO YA 
NDANI 

30,000,000 

2. Kununua viti na meza 375 kwa ajili ya shule za sekondari IMC  30,000,000 
3. Ununuzi wa vitanda vya vyuma 80 kwa ajili shule ya sekondari 

Tagamenda 
RUAHA  20,000,000 

4. Kusaidia ujenzi wa madarasa 3 katika shule ya sekondari Mivinjeni MIVINJENI  10,000,000 
5. Kusaidia ujenzi wa uwanja wa mpira katika shule ya sekondari 

Mivinjeni 
MIVINJENI  3,000,000 

6. Kuwezesha ulipaji wa fidia ya ardhi katika shule za sekondari 
Mawelewele na Mivinjeni 

KWAKILOSA 
MIVINJENI 

 30,000,000 

7. Kusaidia ukamilishaji wa vyumba vya maabara 20 katika shule za 
sekondari 19 

IMC  60,000,000 

 JUMLA MAPATO YA NDANI   183,000,000 
     

1. Kusaidia ukamilishaji wa Bafu na Vyoo katika shule ya sekondari 
Mawelewele 

KWAKILOSA CDG 12,137,724 

2. Kusaidia ukamilishaji wa vyumba 2 vya maabara katika shule shule 
ya sekondari Mtwivila 

MTWIVILA  30,355,118 

3. Kusaidia ukamilishaji wa madarasa 2 katika shule ya sekondari 
Kihesa 

KIHESA  29,160,807 

4. Kusaidia ukamilishaji wa darasa 1 katika shule ya sekondari Nduli NDULI  18,246,667 
5. Kusaidia ukamilishaji wa ujenzi wa nyumba za walimu katika shule 

ya sekondari Kihesa 
KIHESA  20,000,000 

6. Kusaidia ukamilishaji wa madarasa 2 katika shule ya sekondari 
Tagamenda 

RUAHA  30,000,000 

7. Kusaidia chumba 1 cha maabara katikashule ya sekondari Mtwivili MTWIVILI  28,468,767 
8. Kusaidia chumba 1 cha maabara katikashule ya sekondari Nduli NDULI  30,000,000 
9. Kusaidia ukamilishaji wa jengo la utawala katika shule ya sekondari 

kleruu 
GANGILONGA  21,698,506 

10. Kusaidia ukamilishaji wa vyumba 3 vya maabara katika shule ya 
sekondari Kwakilosa 

ISAKALILO  21,887,189 

11. Kusaidia ukamilishaji wa madarasa 2 ya kidato cha tano katika KWAKILOSA  30,000,000 
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shule ya sekondari Mawelewele 
12. Ununuzi wa viti na meza 125 kwa ajili ya shule za seokondari IMC  20,000,000 
13. Kusaidia ukamilishaji wa vyumba 2 vya maabara katika shule ya 

sekondari Ipogoro 
RUAHA  20,000,000 

14. Kusaidia ukamilishaji wa chumba 1 cha maabara katika shule ya 
sekondari Mlandege 

MLANDEGE  20,000,000 

15. Kusaidia ukamilishaji wa chumba 1 cha maabara katika shule ya 
sekondari  Mlamke 

ILALA/MAKOR
ONGONI 

 12,248,895 

16. Kusaidia ukamilishaji wa chumba 1 cha maabara katika shule ya 
sekondari  Mlamke 

ILALA/MAKOR
ONGONI 

 21,452,089 

17. Kusaidia ukamilishaji wa darasa 1 katika shule ya sekondari 
Mivijeni 

MIVIJENI  13,163,156 

18. Kusaidia ukamilishaji wa vyumba 2 vya maabara katika shule ya 
sekondari Mkwawa 

MKWAWA  26,637,491 

 JUMLA CDG   405,456,409 
 JUMLA ELIMU SEKONDARI   588,456,409 

 
 
5. AFYA 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Ujenzi wa jengo la upimaji na uchunguzi katika hospitali ya 
FRELIMO 

KWAKILOSA MAPATO YA 
NDANI 

400,000,000 

2. Kusaidia ujenzi wa wodi 1 katika zahanati ya Itamba MKWAWA  50,000,000 
 JUMLA MAPATO YA NDANI   450,000,000 
     

1. Kusaidia usimamizi katika shughuli za kudhibiti magonjwa ya 
UKIMWI na Kifua Kikuu 

IMC GLOBAL FUND 23,640,000 

 JUMLA GLOBAL FUND   23,640,000 
     

1. Ujenzi wa varanda kutoka OPD hadi jengo la Wajawazito katika 
Hospitali ya FRELIMO 

KWAKILOSA CDG 60,000,000 

2. Ujenzi wa jengo la upimaji na uchunguzi katika Hospitali ya 
FRELIMO 

KWAKILOSA  100,000,000 

3. Ujenzi wa wodi 1 katika zahanati ya Itamba MKWAWA  80,000,000 
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 JUMLA CDG   240,000,000 
     

1. Mradi wa ulinzi na usalama wa mtoto katika Manispaa ya Iringa IMC UNICEF 218,861,400 
 JUMLA UNICEF   218,861,400 
 JUMLA AFYA   932,501,400 

 
6. MAJI 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Kuendesha zoezi la ukusanyaji na uchambuzi wa takwimu za 
usafi wa mazingira kwenye mitaa 49 katika kata 4 za Kihesa, 
mtwivila, Mkimbizi na Kitwiru 

KIHESA 
MTWIVILA 
MKIMBIZI 
KITWIRU 

BENKI YA 
DUNIA 

6,272,000 

2. Kufanya zoezi la uchefuaji kwenye mitaa 49 katika kata 4 IMC  6,914,000 
3. Kufanya mashindano ya usafi wa mazingira katika mitaa yote na 

kata zote za Manispaa ya Iringa 
IMC  320,000 

4. Kuendesha zoezi la utoaji zawadi kwa washindi wa usafi wa 
mazingira 

IMC  1,870,000 

5. Kufanya ufuatiliaji na usimamizi wa shughuli za kampeni ya 
kitaifa ya usafi wa mazingira kwenye mitaa 49 na kata 4 

IMC  4,624,000 

 JUMLA BENKI YA DUNIA   20,000,000 
     

1. Ujenzi wa miradi ya maji katika mitaa ya Kigungawe, Ugele na 
Mosi 

MKIMBIZI 
IGUMBILO 
KITWIRU 

NWSSP 1,679,617,200 

2. Kuwezesha mtaalamu mshauri kwa miradi ya maji katika mitaa 
ya Kigungawe, Ugele na Mosi 

MKIMBIZI 
IGUMBILO 
KITWIRU 

 171,689,000 

3. Kusaidia shughuli za usimamizi  na ufuatiliaji wa Mpango wa 
Usambazaji Maji  

IMC  21,399,800 

4. Kutoa mafunzo kwa Kamati ya Maji na Usafi ya Halmashauri, 
Watumishi wa idara ya Maji na Jumuia watumia maji 

IMC  3,900,000 

 JUMLA NWSSP   1,876,606,000 
 JUMLA MAJI   1,896,606,000 

 



8 

 

7. UJENZI NA BARABARA 
NA  SHUGHULI/MRADI  MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Matengenezo ya barabara za dharura km 10 katika Manispaa IMC MAPATO YA 
NDANI 

50,000,000 

2. Matengenezo ya barabara km 75 katika kata 18 za Manispaa IMC  49,994,000 
3. Kusaidia uendeshaji na matengenezo la grada 1 IMC  45,000,000 
 JUMLA MAPATO YA NDANI   144,994,000 
     

1. Ujenzi wa soko la kisasa la Mlandege MLANDEGE BENKI YA 
DUNIA 

3,650,000,000 

2. Kuwezesha upatikanaji wa mtaalamu mshauri kwa ajili ya ujenzi 
wa soko la Mlandege 

MLANDEGE  354,088,185 

3. Ujenzi wa barabara km 1 kutoka Mawelewele mpaka Asphait 
standard  

KWAKILOSA  742,565,103 

 JUMLA BENKI YA DUNIA   4,746,653,288 
     

1. Ukarabati wa barabara ya lami Mtwivila – Darajani km 1.0 MTWIVILA MFUKO WA 
BARABARA 

350,000,000 

2. Matengenezo ya muda maalumu barabara ya St Charles km 1.0  KWAKILOSA  30,000,000 
3. Matengenezo ya muda maalumu barabara ya Mawelewele km 

2.5  
MAWELEWELE  75,000,000 

4. Matengenezo ya muda maalumu barabara ya Mkimbizi - Bima 
km 1.95  

MKIMBIZI  58,500,000 

5. Matengenezo ya muda maalumu barabara ya SIP kata ya Kitwiru 
km 1.7  

KITWIRU  51,000,000 

6. Matengenezo ya maeneo korofi za barabara km 30.59  IMC  152,500,000 
7. Matengenezo ya kawaida za barabara km 127.44  IMC  383,820,000 
8. Ujenzi wa daraja 1 kata ya Kitwiru na matengenezo ya daraja 

kata ya Isakalilo 
KITWIRU 

ISAKALILO 
 85,000,000 

9. Ujenzi wa kalvati 30 katika Manispaa IMC  60,000,000 
10. Kusaidia shughuli za usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya 

barabara 
IMC  76,577,400 

 JUMLA MFUKO WA BARABARA   1,322,397,400 
 JUMLA UJENZI NA BARABARA   6,214,044,688 
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8. KILIMO NA MIFUGO 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Kuchangia uanzishaji wa Benki ya Wananchi ya Manispaa ya 
Iringa 

IMC MAPATO YA 
NDANI 

15,000,000 

2. Ujenzi wa mfereji mkuu mita 50 kutoka Kisaula – Mtwivila katika 
mradi wa umwagiliaji wa Mkoga 

ISAKALILO  15,000,000 

3. Ujenzi wa mfereji mkuu mita 50 katika mradi wa umwagiliaji 
Kitwiru 

KITWIRU  15,000,000 

4. Ununuzi wa ardhi Hekta 40 kwa ajili ya ujenzi wa machinjio ya 
Ngerewala 

ISAKALILO  50,000,000 

 JUMLA MAPATO YA NDANI   95,000,000 
     

1. Ujenzi wa mfereji mkuu mita 89 katika mradi wa umwagiliaji 
Mkoga 

ISAKALILO CDG 26,773,600 

 JUMLA CDG   26,773,600 
     

1. Ujenzi wa jengo la hifadhi ya chakula katika machinjio ya 
Ngerewala 

ISAKALILO ASDP 44,305,400 

2. Kuboresha banda la kuhifadhia ngozi  ISAKALILO  4,500,000 
3. Kuwezesha zoezi la ufuatiliaji na tathmini kwa mpango wa 

kuboresha ngozi 
IMC  1,796,000 

4. Kuhimiza matumizi ya uchinjaji wa kisasa na uhifadhi wa ngozi 
katika kata 6 

IMC  1,808,000 

5. Kusaidia utekelezaji wa shughuli mbalimbali za sekta ya mifugo IMC  1,560,000 
 JUMLA ASDP   53,969,400 
 JUMLA KILIMO NA MIFUGO   175,743,000 
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9. ARDHI, MALIASILI NA MAZINGIRA 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Ununuzi wa ardhi Heka 100 IMC MAPATO YA 
NDANI 

100,000,000 

2. Upimaji wa viwanja 300 IMC  50,000,000 
 JUMLA MAPATO YA NDANI   150,000,000 
     

1. Ununuzi wa vizimba vya taka IMC  60,000,000 
 JUMLA CDG   60,000,000 
 JUMLA ARDHI, MALIASILI NA MAZINGIRA   210,000,000 

 
 
 
10. MAENDELEO YA JAMII 
NA SHUGHULI/MRADI MAHALI CHANZO CHA 

FEDHA 
KIASI (TZS) 

1. Kutoa mafunzo ya kujikinga na UKIMWI, Unyanyapaa na ukatili 
wa kijinsia kwa MEOs 192 juu  

IMC MAPATO YA 
NDANI 

4,570,000 

2. Kutoa mafunzo ya kujikinga na UKIMWI, Unyanyapaa na ukatili 
wa kijinsia kwa Madiwani 29, Wabunge na DC    

IMC  4,580,000 

3. Kutoa mafunzo ya kujikinga na UKIMWI, Unyanyapaa na ukatili 
wa kijinsia kwa WEOs na CDOs 48   

IMC  1,950,000 

4. Kutoa mafunzo ya kujikinga na UKIMWI, Unyanyapaa na ukatili 
wa kijinsia kwa watu 60 wenye ulemavu 

IMC  2,300,000 

5. Kutoa mafunzo ya kujikinga na UKIMWI kwa Wanafunzi 50 wa 
Elimu ya Juu  

IMC  1,920,000 

6. Kutoa elimu ya UKIMWI kwa viongozi wa madhehebu 
kuelimisha waumini wao jinsi ya kujikinga na UKIMWI 

IMC  1,300,000 

7. Kuwezesha kikundi 1 cha utamaduni kuhamasisha elimu juu ya 
UKIMWI katika kata 18 

IMC  1,380,000 

8. Kutoa usaidizi wa kifedha kwa vikundi 10 vya watu wanaoishi na 
virusi vya UKIMWI 

IMC  10,000,000 

9. Kuwezesha ulipaji wa ada kwa wanafunzi wanaoishi katika 
mazingira hatarishi katika shule za sekondari 30 

IMC  2,100,000 
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10. Kuwezesha utoaji wa vyakula katika vituo vya kulelea watoto 
yatima 

IMC  3,900,000 

11. Kuelimisha kamati za UKIMWI katika juu wajibu wao IMC  4,000,000 
12. Kuwezesha upatikanaji wa mikopo kwa vikundi vya ujasiriamali IMC  418,082,700 
13. Kusaidia ufuatiliaji wa mikopo iliyotolewa kwa vikundi vya Vijana 

na Wakina mama 
IMC  2,000,000 

 JUMLA MAPATO YA NDANI   458,082,700 
     

1. Mpango wa kusaidia kaya maskini kwenye mitaa 192 IMC TASAF 871,344,000 
 JUMLA TASAF   871,344,000 
 JUMLA MAENDELO YA JAMII   1,329,426,700 
 JUMLA YA BAJETI YA MAENDELEO   13,013,112,177 

 


